โครงการพัฒนาและยกระดับคุณภาพชีวิตและส่งเสริมอาชีพผู้สูงอายุ กิจกรรมการทำยาดมสมุนไพร |
![Responsive image](./system_files/135/6375251f666efc384e0ffb9861e13775.jpg) |
องค์การบริหารส่วนตำบลควนเมา ร่วมกับศุูนย์พัฒนาคุณภาพชีวิตและส่งเสริมอาชีพผู้สูงอายุตำบลควนเมา ดำเนินโครงการพัฒนาและยกระดับคุณภาพชีวิตและส่งเสริมอาชีพผู้สูงอายุกิจกรรมอบรมการทำยาดมสมุนไพร ในวันที่ 23 กรกฎาคม 2564 |
|
โพสเมื่อ : 23 ก.ค. 2564 |
|
|